![S 6356998](/images/2021/S__6356998.jpg)
สุภัชชา หัสดงค์ จากโรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ ทีมเอ คว้า 3 เหรียญทอง รุ่น 59 กิโลกรัมหญิง พร้อมทำลายสถิติประเทศไทย ท่าคลีนแอนด์เจิร์ก ในการแข่งขัน EGAT (อีแกท) ยกน้ำหนักชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2564 ระดับประชาชน ที่โรงยิมเนเซี่ยม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่ วันที่ 3 เมื่อวันที่ 1 พ.ย.2564
![S 6356997 1024x683](/images/2021/S__6356997-1024x683.jpg)
![S 6356998 1024x683](/images/2021/S__6356998-1024x683.jpg)
![S 6357000 1024x683](/images/2021/S__6357000-1024x683.jpg)