![S 6340613](/images/2021/S__6340613.jpg)
อนุชา ดวงศรี จากสโมสรราชนาวี ทีมเอ ทำผลงานยอดเยี่ยม กวาด 3 เหรียญทอง พร้อมทำลายสถิติประเทศไทย ท่าสแนทช์ และน้ำหนักรวม รุ่น 67 กิโลกรัมชาย ในการแข่งขัน EGAT (อีแกท) ยกน้ำหนัก ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2564 ระดับประชาชน ที่โรงยิมเนเซี่ยม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่ วันที่ 2 เมื่อวันที่ 31 ต.ค.2564
![S 6340614 1024x683](/images/2021/S__6340614-1024x683.jpg)
![S 6340616 1024x683](/images/2021/S__6340616-1024x683.jpg)