![S 6340622](/images/2021/S__6340622.jpg)
สุรจนา คำเบ้า จากโรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครราชสีมา ทีมเอ คว้า 3 เหรียญทอง พร้อมทำลายสถิติท่าสแนทช์ รุ่น 55 กิโลกรัมหญิง ในการแข่งขัน EGAT (อีแกท) ยกน้ำหนัก ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2564 ระดับประชาชน ที่โรงยิมเนเซี่ยม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่ วันที่ 2 เมื่อวันที่ 31 ต.ค.2564
![S 6340623 1024x683](/images/2021/S__6340623-1024x683.jpg)
![S 6340622 1024x683](/images/2021/S__6340622-1024x683.jpg)
![S 6340624 1024x683](/images/2021/S__6340624-1024x683.jpg)