![S 6332428](/images/S__6332428.jpg)
ทำลายสถิติ
เปรมศิริ บุญพิทักษ์ อดีตทีมชาติไทย จากโรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ คว้า 3 เหรียญทอง รุ่น 45 กิโลกรัมหญิง พร้อมทำลายสถิติประเทศไทย ท่าสแนทช์ และน้ำหนักรวม ในการแข่งขัน EGAT (อีแกท) ยกน้ำหนักชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2564 ระดับประชาชน ที่โรงยิมเนเซียม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่ วันแรก เมื่อวันที่ 30 ต.ค.2564
![S 6332429 1024x683](/images/2021/S__6332429-1024x683.jpg)
![S 6332428 1024x683](/images/2021/S__6332428-1024x683.jpg)
![S 6332431 1024x683](/images/2021/S__6332431-1024x683.jpg)