สมาคมกีฬายกน้ำหนักสมัครเล่นแห่งประเทศไทยขอขอบคุณแฟนกีฬาชาวไทยทุกท่าน ที่ให้การสนับสนุนการดำเนินงานของสมาคมฯด้วยดีเสมอมา ในวาระดิถีส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้ทุกท่านมีความสุข ปราศจากความทุกข์ สุขภาพแข็งแรง
https://www.facebook.com/OfficialThailandTawa/videos/2495732540695339/